Backdrop CMS (1.6) - en to sw translation catalogue (12 entries)

en: Database username
sw: Jina la mtumiaji wa Hifadhidata

en: Database password
sw: Nywila ya Hifadhidata

en: Database port
sw: Mlango wa Hifadhidata

en: Requirements problem
sw: Tatizo la Mahitaji

en: Database configuration
sw: Usanidi wa Hifadhidata

[ctx: datetime]
en: Year
sw: Mwaka

[ctx: datetime]
en: Month
sw: Mwezi

[ctx: datetime]
en: Day
sw: Siku

[ctx: datetime]
en: Hour
sw: Saa

[ctx: datetime]
en: Minute
sw: Dakika

[ctx: datetime]
en: Second
sw: Sekunde

[ctx: datetime]
en: Week
sw: Wiki
